
 

 
 

COMMUNITY SERVE AND LIFE SURVIVAL ORGANIZATION (CSLSO) 
         Contact: info@cslso.or.tz, Web: www.cslso.or.tz, Twitter: @SurveSurvival, Insta: 

servesurvival. P.O.BOX 215 GEITA 
 

05, June, 2020 

 
TANGAZO LA NA NAFASI ZA KAZI NA UWAKALA 

Community Serve and life Survival Origination (CSLSO) ni shirika lisilo kuwa la kiserikali 

(Non Governmental Organization) lenye usajiri No. 00NGO/0009517 wa Tarehe 15, 
February, 2018 chini ya Wizara ya Maendeleo ya Jamii Jinsia Wazee na Watoto (The 
Ministry of Community Development, Gender and Children) linalo jishughulisha na shughuli 

za mazingira (Environmental Conservation), maendeleo ya afya ya jamii (Community Heath 
Development ) na maendeleo ya jamii (Community Development) ikiwa ni pamoja na 
kuwajengea uwezo vijana ili waweze kujitenegea.  

 
MRADI WA USHONAJI 
Katika harakati za kuijengea jamii uwezo, shirika la Community Serve and life Survival 

Origination kwa kushirikiana na Ndyamukama and Sad General wanawaletea mardi wa NDY 
GARMENTS mradi unaojishughulisha na mambo yafuatayo:- 

1. Ushonaji wa Masweta ya Sale za Shule 

2. Ushonaji wa Masweta ya Matumizi ya kawaida 
3. Ushonaji wa scuff na kofia mbalimbali 
4. Ushonaji wa sale za shule (i.e Suruali, Mashati, Sketi,) 

5. Utengenejazi na Ushonaji wa Viatu aina zote 
6. Ushonaji wa T-Shirt  
7. Ushonaji wa Sale za Vikundi 

8. Ushonaji wa sale za Hospitali 
9. Ushonaji wa Barakoa 
10. Ushonaji wa Suti na nguo nyinginezo. 

11. Kutengeneza Logo (za kufuma na kubandika) na kubandika Logo  sehemu mbalimbali 
ikiwa ni pamoja na t-shirt na sale mbalimbali na ushauri juu ya matumizi ya logo. 
 

Ushonaji Unatumia mashine za Umeme (Automatic Machine) na mashine za mikono 
(Manual Machine). 
 

NAFASI ZA KAZI 
Katika kufanikisha hili,  tunapenda kutangaza nafasi za ajira kama ifuatavyo:- 
 

1. Afisa Masoko: Nafasi 2 
Sifa za Mwombaji. 

i. Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka 18 

ii. Awe amemaliza Diploma au Cheti katika masomo ya Marketing. 
iii. Awe na  afya njema na awe tayari kuzunguka popote atakapo tumwa kwa gharama za 
ofisi  
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iv. Awe na uwezo wa kuongea Kiswahili na kingereza na awe na uwezo wa kujieleza na 
kushawishi. 
 
Aina ya Ajira. 

Ajira ni ya mkataba wa mwaka moja ambao utaweza kuongezwa mda pale anapofanya 
vizuri 
 

Mshahara. 
Mshahara ni makubalinao (negotiable)  ambao hautakuwa nje ya Kanuni ya fedha ya ofisi 
na pia utakuwa na makato ya kodi itakapobidi. 

 
Majukumu ya Afisa Masoko. 
Majukumu yake yatakuwa kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi 

 
2. Keshia (Cashier) : Nafasi 1 
     Sifa za Mwombaji. 

i. Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka 18 
ii. Awe amemaliza Diploma au Cheti katika masomo ya Uhasibu au Accounting 

Technician. 

iii. Awe na  afya njema na awe tayari kufanya kazi kwa kujituma 
iv. Awe na uwezo wa kuongea Kiswahili na kingereza na awe na uwezo wa kujieleza na 
kushawishi. 

v. Awe tayari kufuatilia masuala yote yanayohusu ushuru, kodi na tozo mbalimbali za 
serikali (Statutory Requirement) 
 

Aina ya Ajira. 
Ajira ni ya mkataba wa mwaka moja ambao utaweza kuongezwa mda pale anapofanya 
vizuri 

 
Mshahara. 
Mshahara ni makubalinao (negotiable)  ambao hautakuwa nje ya Kanuni ya fedha ya ofisi 

na pia utakuwa na makato ya kodi itakapobidi. 
 
Majukumu ya Keshia. 

Majukumu yake yatakuwa kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi. 
 

3. Operator wa Mashine (Machine Operator): Nafasi 4 

 
Sifa za Mwombaji. 

i. Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka 18 

ii. Awe amemaliza Kidato cha nne au uzoefu wa kipindi kisicho pungua mwaka 
mmoja  

iii. Awe na  afya njema na awe tayari kufanya kazi kwa kujituma 

iv. Wataalamu wetu watamfundisha namna ya kuitumia mashine 
v. Awe na uwezo wa kujifunza haraka  
 

Aina ya Ajira. 
Ajira ni ya mkataba wa mwaka moja ambao utaweza kuongezwa mda pale anapofanya 
vizuri 



 
 
Mshahara. 
Mshahara ni makubalinao (negociable)  ambao hautakuwa nje ya Kanuni ya fedha ya 

ofisi na pia utakuwa na makato ya kodi itakapobidi. 
 
Majukumu  

Majukumu yake yatakuwa kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi. 
 

4. Fundi Ushonaji : Nafasi 8 

 
Sifa za Mwombaji. 

i. Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka 18 

ii. Awe ana cheti cha mafunzo ya ushonaji au uzoefu wakutosha 
iii. Awe na  afya njema na awe tayari kufanya kazi kwa kujituma 
iv. Wataalamu wetu watamfundisha kuhusu kazi tunazo zifanya 

v. Awe na uwezo wa kujifunza haraka  
 
Aina ya Ajira. 

Ajira ni ya mkataba wa mwaka moja ambao utaweza kuongezwa mda pale anapofanya 
vizuri 
 

 
Mshahara. 
Mshahara ni makubalinao (negociable)  ambao hautakuwa nje ya Kanuni ya fedha ya 

ofisi na pia utakuwa na makato ya kodi itakapobidi. 
 
Majukumu  

Majukumu yake yatakuwa kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi. 
 
NAFASI ZA UWAKALA 

Pia tunapokea maombi ya kuwa wakala wa NDY GARMENTS popote pale Tanzania. 
Cha msingi ni kuainisha unataka kuwa wakala wa kitu gani kati ya vilivyo ainishwa hapo 
juu na ufike ofisini kwetu kwa ajiri ya kupata mkataba. 

 
Masharti ya Mkataba 
Kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi. 

 
 
     ANWANI NA MAHALA TULIPO 

 
 Tupo Nyankumbu, kumetazamana na Soko la Nyankumbu maarufu kama Soko la 

Jioni mkabala na Kituo cha Mafuta cha LAKE OIL. 

 
 Pia tunapatikana kwa tovuti ya www.cslso.or.tz  au barua pepe ndy@cslso.or.tz, 

info@cslso.or.tz  au Sanduku la posta P.O.BOX 215 Geita, au Piga simu: Simu ya 

ofisini +255655714121 , au Simu ya General Manager +255742676698 
 

 Kwa maulizo yoyote juu ya swala lolote tuandikie info@cslso.or.tz  
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         NAMNA YA KUOMBA 

Rudi mwanzoni kwa Tangazo hili angalia sehemu palipo andikwa ´´pakua fomu 

hapa´´ bonyeza sehemu hiyo na pakua fomu hiyo. Utapata fomu ambayo itakuwa 
katika fomart ya Micro soft Word. Jaza fomu hiyo kwa herufi kubwa kwa kutumia 
Komputa ( Fomu zilizo jazwa kwa mkono hazitapokelewa). 

 
i. Kisha tuma formu hiyo, CV yako kwenda kwenye anwani ifuatayo 

ndy@cslso.or.tz, 

ii. Pia waweza leta form yako ofisini moja kwa moja. 
iii. Kwa wale watakao pata watapigiwa simu 
 

 
Kwa wale wasiyokuwa na account, fuata hatua hizi kutuma ombi lako. 

1. Nenda kwenye google andika www.cslso.or.tz 

2. Angalia upande wa juu utaona sehemu imeandikwa STAFF MAIL bonyeza 
utapata sehemu ya kuweka email na password  

3. Email: Weka kazi@cslso.or.tz na Pasward weka Cslso2020@ 

4. Kisha Tumia email hiyo kutuma fomu yako kwenda ndy@clslo.or.tz. 
5. Baada ya masaa 24 utapokea ujumbe unao kutaarifu kuwa maombi yako 

yamepokelewa. 

6. Kwa maulizo yoyote wasiliana nasi kwa anwani info@cslso.or.tz  
 

Mwisho wa Kupokea Maombi 

Mwombaji anaweza kutuma maombi yake tangu leo 8, June, 2020  na mwisho wa 
kupokea maombi ni baada ya mda wa kazi tarehe 20, Junieygy, 2020 
 

Watakao bahatika kupata kutakuwa na mafunzo (Training) ya 
mwezi mmoja 
 

Joseph Msenye 
General Manager 
NDY Garments 

Email: jmsenye@cslso.or.tz 

05, Juni  2020 
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