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10, September, 2020 

 
TANGAZO LA NA NAFASI ZA KAZI NA UWAKALA 

Ndyamukama and Sad General Limited ni Kampuni iliyosajiriwa na BRELA Chini ya Sheria 
za Makampuni (Company Ordinance Act) yenye usajiri No. 291544 wa Mei, Mwaka 2014  
usajiri uliyofanyiwa mabadiliko mwaka 2020 na kupewa usajiri No.142355779.  

 
 
NAFASI ZA KAZI 
Tunatangaza nafasi zifuatazo:- 
 

1. OPERATA WA MASHINE (MACHINE OPERATOR): NAFASI 10 

 
Sifa za Mwombaji. 

I. Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka 18 
II. Awe na  afya njema na awe tayari kufanya kazi kwa kujituma. 

III. Awe tayari kufanya kazi shift za usiku 
IV. Awe tayari kufanya kazi kwa kupangiwa lengo. 
V. Awe tayari kupimwa ufanisi wake kwa kutumia idadi ya uzalishaji na ubora wa alicho 

kizalisha. 
VI. Wataalamu wetu watamfundisha namna ya kuitumia mashine 

VII. Awe na uwezo wa kujifunza haraka. 
  

    AINA YA AJIRA. 

Ajira ni ya mkataba wa mwaka moja ambao utaweza kuongezwa mda pale anapofanya 
vizuri. Kutakuwa na mwezi mmoja wa kujifunza  na miezi miwili ya matazamio kabla ya 
kupewa mkataba. 

 
MSHAHARA. 
Mshahara ni makubaliano (negotiable)  ambao hautakuwa nje ya Kanuni ya fedha ya ofisi 
na pia utakuwa na makato ya kodi itakapobidi. 
 
Majukumu  
Majukumu yake yatakuwa kama yalivyo ainishwa kwenye Manual ya Ofisi na pia kwenye 
mkataba. 
 
2. NAFASI ZA UWAKALA SWETA ZA SHULE 
Pia tunapokea maombi ya kuwa wakala wa NDY GARMENTS popote pale Tanzania. 

Cha msingi ni kuainisha unataka kuwa wakala wa  Shule ipi  ufike ofisini kwetu ukiwa na 
sampuli ya sweta ambayo ungependa ofisi ikushonee pamoja na idadi unayoitaka. 
Utaratibu utaukuta ofisini. 



 
 
 
 
     ANWANI NA MAHALA TULIPO 
 

 Tupo Nyankumbu, kumetazamana na Soko la Nyankumbu maarufu kama Soko la 
Jioni mkabala na Kituo cha Mafuta cha LAKE OIL. 

 
 Pia tunapatikana kwa barua pepe ndy@cslso.or.tz, info@cslso.or.tz  au Sanduku la 

posta P.O.BOX 215 Geita, au Piga simu: Simu ya ofisini +255655714121 , au Simu 
ya General Manager +255742676698 

 
 Kwa maulizo yoyote juu ya swala lolote tuandikie ndyamukama1989@gmail.com au 

piga simu kwa Meneja Mkuu +255742676698 

 
 
         NAMNA YA KUOMBA 

Rudi mwanzoni kwa Tangazo hili angalia sehemu palipo andikwa ´´pakua fomu 
hapa´´ bonyeza sehemu hiyo na pakua fomu hiyo. Utapata fomu ambayo itakuwa 
katika fomart ya Micro soft Word. Jaza fomu hiyo kwa herufi kubwa kwa kutumia 

Komputa ( Fomu zilizo jazwa kwa mkono hazitapokelewa). 
 
i. Kisha tuma formu hiyo, CV yako kwenda kwenye anwani ifuatayo 

ndyamukama1898@gmail.com au ndy@cslso.or.tz, 
ii. Pia waweza leta form yako ofisini moja kwa moja. 
iii. Kwa wale watakao pata watapigiwa simu 
 

 
Mwisho wa Kupokea Maombi 
Mwombaji anaweza kutuma maombi yake tangu leo 10, Septemba, 2020  na 
mwisho wa kupokea maombi ni baada ya mda wa kazi tarehe 20, Septemba, 2020 
 

Watakao bahatika kupata kutakuwa na mafunzo (Training) ya 
mwezi mmoja 
 

Joseph Msenye 
General Manager 
NDY Garments 

Email: jmsenye@cslso.or.tz 
10, Septemba 2020 
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